Yadda za a zabi injin dicing nama mai kyau kuma daidai?

A cikin al'ummar zamani, akwai kayayyaki da yawa kuma sau da yawa idan sun rikice. Idan ba ƙwararrun masana'anta ba, mai siyarwa da sauran ƙwararru, ba shi yiwuwa a bambanta ingancin samfurin. A matsayina na ƙwararrun masana'anta na injin dicing naman daskararre, Ina jin cewa ya zama dole a koya wa kowa yadda ake rarrabewa da zaɓar injin dicing mai kyau.

Akwai 'yan abubuwan lura:

1. Dubi allo. Dole ne a yi na'ura mai kyau na dicing daga dukkan bangarori 304 na bakin karfe. Yadda za a bambanta ko 304 bakin karfe ne ko a'a? Hakanan akwai labarai da yawa akan Intanet waɗanda zaku iya yin nazari da nazari. An mayar da hankali kan sheki da tauri. Yana jin ɗan launin toka da duhu, amma taurin yana da ƙarfi sosai, mai wuyar gaske, kuma wani abu ɗaya da za'a iya bambanta shi ne don kunna shimfidar wuri tare da yatsunsu. Idan allon wannan na'urar dicing an yi shi da 304, za ku ji sautin "dangdangdangdangdangdangdangdangdangdang". Akasin haka, idan ba bakin karfe 304 ba ne, yawanci sauti ne mai buguwa. Bugu da ƙari, akwai wata hanyar da za a bambanta shi. Shirya man dafa abinci kadan kuma ku zuba a kan panel. Idan bakin karfe 304 ne, babu tirela.

2. Ko da injin servo ne ke tuka shi. Motar servo tana da matukar mahimmanci ga injin dicing nama mai daskararre mai kyau, wanda zai iya sa watsawa ya fi karko kuma ya tsawaita rayuwar sabis na injin.

3. Saurari sautin motar. Lokacin siyan injin dicing, ɗan kasuwa yawanci zai haɗa wutar lantarki don gwada ta. A wannan lokacin, zaku iya kula da sauraron sautin motar. Idan ba a bayyana ba, yana nufin cewa akwai matsala tare da motar. Mai yiwuwa rotor ba shi da mai mai kyau sosai.

4. Dubi bel mai ɗaukar kaya. Don injin dicing mai kyau, bel ɗin jigilar kayan fitarwa dole ne a yi shi da kayan da ba su da guba na PTE, in ba haka ba zai haifar da gurɓataccen gurɓataccen abu ga abubuwan da aka isar da shi akai-akai. Hatta bel ɗin injin dicing ɗin da aka yi da ƙananan kayan da wasu ƙananan yan kasuwa ke amfani da su na iya haifar da gubar abinci, don haka dole ne ku yi hankali. Hanyar rarrabuwar kuma abu ne mai sauqi qwarai, kalma ɗaya ce: kamshi! Kamshi ko akwai wani kamshi na musamman. Gabaɗaya magana, ba za a sami matsala ba idan babu ƙamshi na musamman. Idan akwai ƙamshi na musamman, kada ku saya. Wataƙila ɗan kasuwan ya gaya muku cewa duk bel ɗin na'urar dicing suna da wari, amma don Allah ku yarda cewa yana cikin Ƙarya gare ku! Ba shi yiwuwa abu mai kyau ya sami dandano.

Bayan abubuwan da ke sama, gabaɗaya za ku iya zaɓar injin dicing nama mai kyau daskararre!

injin dicing1
injin dicing2

Lokacin aikawa: Janairu-16-2023